เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นกั้นสัมภาระ Nissan Note และ ชุดแต่งนิสสันโน๊ต 2017  (อ่าน 904 ครั้ง)

ออฟไลน์ nicheautoshops

• ร้านค้าผู้สนับสนุน
  • สมาชิกป้ายแดง
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 840
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Nicheautoshops
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
:)T-Board แผ่นปิดท้ายรถยนต์  Nissan Note
ราคาพิเศษ 1900บาท แถมซองกันหล่นมูลค่า 250 บาท  สั่งวันนี้ ฟรีค่าจัดส่ง 150 บาท ทั่วประเทศ
ผลิตด้วย เส้นใยสังเคราะห์ บนแผ่นแข็งขึ้นรูป เป็นชุดกั้นห้องสัมภาระที่กระชับพื้นที่ให้ประโยชน์สูงสุดในสไตล์ของรถ
การทำความสะอาด เช็คทำความสะอาด
ประโยชน์ ใช้กั้นห้องสัมภาระยามเมื่อต้องการความเป็นส่วนตัวและทำให้แอร์เย็นเร็วขึ้น ต้องใช้พื้นที่ประโยชน์ด้านห้องสัมภาระให้เต็มที่
� สามารถวางของที่มีน้ำหนักได้ถึง #2ถึง3กิโล
� #ปิดและบังของมีค่าท้ายรถ เพื่อความเป็นส่วนตัว
� #กันความเย็นของแอร์ไม่ให้ไหลไปด้านหลังทำให้แอร์เย็นเร็วขึ้น
� #ช่วยลดกลิ่นของกับข้าว อาหาร เครื่องดื่ม ไม่ให้เข้าไปรบกวนในห้องโดยสาร และระบบแอร์
� #วางกล่องกระดาษทิชชู #หมอนหรือตุ๊กตาได้คับ พร้อมมีร่องแถวใหญ่ถึงสองช่องลดการลื่นไถล
� #ป้องกันไม่ให้โจรเห็นสัมภาระท้าย
� #เพิ่มความเป็นสัดส่วนสวยงามของตัวรถอีกด้วย
� #ติดตั้งเองได้ง่าย #ไม่ต้องเจาะตัวรถ
� #ราคาถูกกว่าศูนย์แน่นอน

:emo_051: วิธีการติดตั้ง  C:-)

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=E7Dcfb-3W4c" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=E7Dcfb-3W4c</a>

:-* :-*ชุดแต่ง Maze Nissan Note :-*

ผลิตจากPlastic ABS ชิ้นงานเข้ารูป ยืดหยุ่น ทนทาน ทำสีพร้อมติดตั้ง
ประกอบด้วย
1.สเกิร์ตหน้า 1 ชิ้น
2.สเกิร์ตข้าง 2 ชิ้น
3.สเกิร์ตหลัง 1 ชิ้น

สนใจติดต่อสอบถามได้นะครับ
โพสนี้หรือ Inbox https://m.me/nicheautoshops
� : 0628263282 หรือ 0827917478
Line : @nicheautoshops ใส่@ ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ส.ค. 2017, 15:53:52 โดย nicheautoshops »

ออนไลน์ ธีรภัทร์ ทองสุข

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 371
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ธี
ได้รับของแล้วครับ ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกชอบมากๆครับ ขอบคุณพี่บอยมากครับนอกจากจะส่งให้ฟรีแล้วยังแถมซองกันหล่นให้อีกด้วย ขอบพระคุณมากๆครับ

ได้รับของแล้วครับ ตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกชอบมากๆครับ ขอบคุณพี่บอยมากครับนอกจากจะส่งให้ฟรีแล้วยังแถมซองกันหล่นให้อีกด้วย ขอบพระคุณมากๆครับ

ขอบคุณนะครับผม ^^

ออฟไลน์ saintbest

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 729
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: BEST
ได้รับของแล้วครับคุณบอย ส่งฟรีและเร็วมากเลยครับวันเดียวได้รับของแล้ว ติดตั้งง่ายและใช้งานได้จริงครับ ขอบคุณสำหรับของแถมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ NadiaTz

• สมาชิก ID: 984
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: มด
สนใจแผ่นกั้นค่ะ ทีบอร์ดๆๆๆ :emo_040:

ออฟไลน์ Nu

• สมาชิก ID: 1010
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: Nuputhai
 :-Xร้านอยู่ไหนครับ

:-Xร้านอยู่ไหนครับ

หน้าร้านอยู๋ แถวเมืองโบราณ สมุทรปราการครับ