เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอ LED ของรุ่น VL ทำอะไรได้บ้างคะ เชื่อมกับมือถือแสดงแผนที่ได้มั้ยคะ  (อ่าน 1147 ครั้ง)

ออฟไลน์ KK

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 549
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สระบุรี
  • ชื่อเล่น: กก
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
หน้าจอ LED ของรุ่น VL ทำอะไรได้บ้างคะ เชื่อมกับมือถือแสดงแผนที่ได้มั้ยคะ
แบบเป็นภาพ GPS เหมือน google map จากมือถือมาแสดงที่หน้าจอรถอ่ะค่ะ

แล้วดูคลิปวิดีโอจากในมือถือได้มั้ยคะ

แล้วเวลาเสียบเชื่อมต่อกับมือถือ ถือว่าเป็นการชาร์จแบตมือถือไปด้วยในตัวมั้ยคะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะ พอดีที่บ้านมีแต่รถรุ่นกว่า 10+ปี ไม่มีเทคโนโลยีอะไรแบบนี้มาก่อนอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ Suriya

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 452
  • จังหวัด: สระบบุรร
  • ชื่อเล่น: ยา
ได้ครับ แต่ต้องซื้อสายต่อเพิ่มครับ  :-*

somphob78900

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ OATH

• *
  • สมาชิก ID: 345
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โอ๊ต
ภาพที่จอหลังที่ติดตั้งสายครับ :emo_105: ???

ออฟไลน์ akiattisak

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 797
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: Kiat
  :emo_051:ได้ครับ

ต้องซื้อสายแบบไหนครับ ราคาเท่าไร ที่ไหนมีขายบ้างครับ
มือถือ samsung a9 pro ต่อสายแล้วสามารถบังคับที่จอเลยได้ไหมครับ ไม่ใช่ต้องมาคอยกดที่มือถือ

ออฟไลน์ Μ Δ Y B Λ Ϋ

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 405
  • จังหวัด: Nakhonpathom
  • ชื่อเล่น: May - Note VL
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • Fb : thanatthanna > Line : unaoei
ถ้าอย่างดีแบบชัวร์เลยก็ 3 พันบาท ถ้าอยากประหยัดก็สาย hdmi to Android เส้นละไม่กี่ร้อย แต่ก็วัดดวงไป  :blank:

ออฟไลน์ fscipcn

• *
  • สมาชิก ID: 741
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: P
ซื้อสายต่อเพิ่มมาแล้วครับ ขอถามผู้รู้จุดเชื่อมต่ออยู่ตรงที่ใดครับ

ออฟไลน์ CARBOMM

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 925
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: จี้
หน้าจอ LED ของรุ่น VL ทำอะไรได้บ้างคะ เชื่อมกับมือถือแสดงแผนที่ได้มั้ยคะ
แบบเป็นภาพ GPS เหมือน google map จากมือถือมาแสดงที่หน้าจอรถอ่ะค่ะ

แล้วดูคลิปวิดีโอจากในมือถือได้มั้ยคะ

ได้ครับ แต่ต้องเป็นสายแปลงจากโทรศัพท์ ที่ส่งสัญญาณมาเป็นhdmi ภาพจะออกมาที่จอ จะออกมาที่จอวิทยุของเรา ถ้าเป็นสายไอโฟน  1800 กว่า บาท ที่ 0 แอมเปิ้ลมีขาย

แล้วเวลาเสียบเชื่อมต่อกับมือถือ ถือว่าเป็นการชาร์จแบตมือถือไปด้วยในตัวมั้ยคะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะ พอดีที่บ้านมีแต่รถรุ่นกว่า 10+ปี ไม่มีเทคโนโลยีอะไรแบบนี้มาก่อนอ่ะค่ะ

Tags: